Ads 468x60px

Blog Design for Blog: www.bongoflavortz.blogspot.com

Hii ni design ni ya column tatu inakupa sehemu tatu za kuweza kupost vitu vyako sehemu ya post inakuwa katikati na sehemu za pembeni unaweza weka Gadgets zozote na hata matangazo ya biashara.. 
Kupata Blog yenye Design Kama hii ni 80,000 tu Plus kufundishwa Jinsi ya ku update or kupost vitu.
To View This Blog Click: http://bongoflavortz.blogspot.com/


Hii ni Page ya mwanzo kabisa ukifungua blog ,hii inakuwa na Jina la blog pamoja na spaces za kuweka matangazo kama unavyoona hapo juu 


                     
Hii ni page inayoonyesha post pamoja na music player


No comments:

Post a Comment

 

Sample text

Sample Text